ไอคอนประจำตำแหน่ง และทีมงานของเรา

กระทู้จากหมวด 'ห้องแถลงการณ์ All-Final' โดย jpenguin, 16 มีนาคม 2010.

1. jpenguin Admin

EXP: 2,584 ถูกใจที่ได้รับ: 98 คะแนน Trophy: 113
    ผู้สื่อข่าว
    โจโคโบะผู้ว่องไว ไม่เพียงรายงานข่าวเท่านั้น ยังนำเสนอสิ่งอื่นๆ ที่น่าสนใจให้กับสมาชิกด้วย

Board Keeper
    นักรบในชุดเกราะ ปราการด่านแรกของเราผู้มีหน้าที่ปกป้องเวบ AF จากการจู่โจมจากภายนอก ต้องรับมือกับบอทและตัวป่วนอยู่เป็นอาจิณ

Editor
    ผู้รอบรู้ประจำออลไฟนอล ขีดเขียนตำนาน และเกร็ดวิชาต่างๆ มากมายลงในห้องสมุดและคลังข้อมูลของเรา

Admin
    บอสใหญ่ประจำเวบ แม้จะทำอะไรๆ สู้ทีมงานข้างต้นไม่ได้ แต่สามารถบลัสเตอร์ทุกๆ อย่างที่ขวางหูขวางตาให้มลายหายไปได้ในพริบตา ไม่ว่ามิตรหรือศัตรู
  2. ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP: 4,254 ถูกใจที่ได้รับ: 8 คะแนน Trophy: 88
    โบะแอดมิน ดำเพราเพิ่งโดนบลัสเตอร์มา??? :hsunglass:

[action]เผ่น[/action]
  3. dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP: 1,826 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 36
    โบะ แอดมันหน้าอย่างโหด :pencold:
  4. ake Black

EXP: 358 ถูกใจที่ได้รับ: 5 คะแนน Trophy: 18
    อันอื่นไม่เท่าไหร่ ฮาอันสุดท้ายของแอดมิน
  5. flamefox Well-Known Member

EXP: 2,759 ถูกใจที่ได้รับ: 4 คะแนน Trophy: 88
    มีพวกโบะประเภทอื่นอีกมั้ยครับ eatter, board ghoster , etc : P
  6. eol earth of lolicon!!

EXP: 1,045 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 86
    ขอเพิ่ม 1 ตำแหน่ง เอาตำแหน่งผู้เล่น "เก่า+แก่" ให้ป๋า flame ก่อนเลยดีกว่าพี่เจ ....... กันเด็กใหม่โดนสับขาหลอก !!! :penhappy:
  7. kolonel Demon Daughter of the Light

EXP: 385 ถูกใจที่ได้รับ: 36 คะแนน Trophy: 48
    มีสำหรับผู้ดูแลแกลอรี่ด้วยไหมคะ (ฮา) :penhappy:
  8. jpenguin Admin

EXP: 2,584 ถูกใจที่ได้รับ: 98 คะแนน Trophy: 113
    เห็นน้องโคโลอัพเยอะๆ ก็น่าคิดครับ เพราะ member ผมให้เนื้อที่ เท่าไหร่หว่า 10 เมกมั้ง ผมยังห่วงกลัวน้องโคโลจะที่เต็มอยู่เลยเนี่ย
  9. flamefox Well-Known Member

EXP: 2,759 ถูกใจที่ได้รับ: 4 คะแนน Trophy: 88
    หึหึ พออ่าน ment แล้วมีตำแหน่ง rare member มั้ยครับlol
  10. obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP: 1,655 ถูกใจที่ได้รับ: 28 คะแนน Trophy: 98
    ของนายต้อง "แอ๊บแบ๊วมาสเตอร์"
  11. dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP: 1,826 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 36
    ู^
    ^ อยากจะกด like รัวๆ

Share This Page