[Pangya Season4] ปังย่ากระทู้ 2 New Club All-Final

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย yunasung, 18 มีนาคม 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Azemag Aze McDowell

EXP: 2,329 ถูกใจที่ได้รับ: 221 คะแนน Trophy: 133
    ^
    ^
    ^
    ท่าทางจะคล่องการสปินหลังที่หลุม 2 ระยะ 229 ไปแล้วละ

จริงๆผมก็ทำ โฮลสปินหลัง + ยาลม 1 ได้แค่ หลุม 2 เท่านั้นแหละ หลุมอื่นยังจำไม่ได้เท่าไรนัก
    อีกอย่าง ยาลมน้อย และผมชอบพกยาแดงเป็นหลักมากกว่า :E
  2. pinkfloyd New Member

EXP: 374 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 0
    ข้ามเกมได้เยี่ยม =__________________=""

หนูเป็นวัคซีนตะหาก~~ ผู้ได้รับจะทนต่อการโอบีทุกชนิด :D แต่ต้องกินลมหนึ่งเป็นวิตามินเสริมวัคซีนบ่อยเท่านั้นเอง :D

แล้วเมื่อไหร่พี่จะฟีเวอร์กับเขาคะ เศษลมมีไว้บำรุงเลือดลม(?) นะคะ :E

เอาล่ะ ตอนนี้รอที่ออฟฟิส 4 แล้วเจอกันค่ะ
  3. Azemag Aze McDowell

EXP: 2,329 ถูกใจที่ได้รับ: 221 คะแนน Trophy: 133
    วันนี้ก็ 29 มีนาคม แล้วนะครับ
    ใกล้จะทำการปิดโหวตเรื่องมีทติ้งคลับ All Final แล้ว

ใครที่ยังไม่ชัวร์ ขอให้คอนเฟิร์มก่อน 7 เมษายน ละกันครับ
    เพื่อให้ทราบจำนวนผู้ที่จะไปแน่นอน และจะได้หาร้านเกมส์ไว้ให้พร้อมด้วย

1. คนที่สามารถไปได้และคอนเฟิร์มแน่นอน
    Saotome_Alto - ภู
    [P]iaLo - ชิน
    ZeroFreedom - ทอง
    Astronaxis - รัน
    yami - โจ๊ก
    Azemag A.C. McDowell - เกม
    PinkFloyd เพราะหนูชื่อสด(^0^)/ - สด

2. วัน เวลา และสถานที่นัดเจอ
    วันเสาร์ที่ 18 เมษายน 2552 เวลา 11.00 ที่ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูิมิ
    จุดเชื่อมต่อระหว่างสถานี BTS กับสะพานลอยรอบอนุสาวรีย์

รอจนเวลา 11.45 น. ใครมาเลท โทร.ติดต่อเพื่อตามมาสมทบ

3. สถานที่กินอาหารกลางวันด้วยกัน
    ร้าน อิสุมิ (ห้างสรรพสินค้า Century 2F)

4. กิจกรรมหลังจากนั้น
    ตอนแรกตั้งใจว่าไปจะเล่นปังย่าด้วยกันที่สามย่าน แต่เนื่องจากคนน้อย ทำให้จองร้านไม่ได้
    จึงต้องคิดหากิจกรรมใหม่ด่วน .... หรือถ้ายังจะตีปัง ก็คงต้องไปหาร้านแล้วลุ้นให้มันว่างพอกับจำนวนคนน่ะนะ

อื่นๆ จะมาแจ้งให้ทราบครับ
  4. zerofreedom Member

EXP: 305 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 16
    เบอร์โทรศัพท์ ท่านภูมีหมดทุกคนนะครับ *-*
    ท่านอาจารย์ทั้งสอง วันนี้ ผมโฮลอีกแล้ว 229 อีกแล้ว (เล่นกับชินและ คาเรน)
    คาเรน โฮล 2 หลุมอ่ะ -.- ซีเปีย หลุม 7 กะ ดีฟอิน หลุม 2 โหดมากมาย
  5. mogca モーグリ:零式

EXP: 3,686 ถูกใจที่ได้รับ: 43 คะแนน Trophy: 98
    เพิ่งได้ข่าวว่า Pangya US ออกแล้ว เดือนหน้าก็จะออกภาค JP อีแบบนี้ยิ่งไม่ได้เข้าเกมส์หนักเข้าไปอีกจนกว่าจะสงกรานต์แหงๆ........

ส่วนเรื่องมีท เดี๋ยวรอดูอีกทีละกันนะ....ท่านเกมส์เป็นหัวหน้ามีทรึ เดี๋ยวไว้คุย m กันละกันนะครับ
  6. Azemag Aze McDowell

นับวัน คาเรนจะยิ่งเก่งขึ้นเรื่อยๆๆๆ จนกลายเป็นเทพไปในที่สุด ... :bad:
  7. astron Well-Known Member

EXP: 1,221 ถูกใจที่ได้รับ: 2 คะแนน Trophy: 88
    ^

ไปหาร้านเกมช่วงกลางวันไม่น่ามีปัญหาเท่าไหร่

แล้วก็ร้านเกมแถวสามย่าน ผมรู้จักน้อยนะ ต้องมาฝั่งราม2 หึหึ

แต่จะพอติดต่อดู

แค่คนเราน้อยเกินไปที่จะขอให้ปิดร้านจอง อืมมมมมม TwT"

ถ้าเป็นไปได้ สนใจไปโยนโบล หรือ ไอซ์สเก็ตมั้ยขอรับ
  8. pinkfloyd New Member

EXP: 374 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 0
    ช้าก่อนท่าน สดรู้จักซอกหลืบร้านหนึ่งแถวอนุสาวรีย์ เงียบมาก แต่คอมดีมาก....

(ที่จริงหาที่อนุสาวรีย์มันก็มีนะร้านดี ๆ แต่วันเสาร์คนมักเยอะกันก็ไม่แน่)
  9. ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP: 906 ถูกใจที่ได้รับ: 4 คะแนน Trophy: 88
    ยัง..ยังไม่ถึงขั้นนั้น ที่โฮลสองหลุมนั้นได้ เพราะท่านโร่ช่วยบอกระยะให้(ซึ้ง)
    แต่โฮลรอบสามที่พิงค์วินตอนแมทช์ ถึงอย่างนั้นก็ทำลายสถิติไม่ได้......

ไปมีทกันแล้ว ฝากทานเผื่อคาเรนด้วยล่ะ (อย่าลืมกันน้า(ซิกๆ))
  10. Azemag Aze McDowell

ถ้าอย่างนั้น ฝาก ท่านสด ติดต่อร้านแถวอนุสาวรีย์ที่ว่าให้หน่อยละกันครับ

จะได้มีร้านรวมเหยื่อ เชือดก่อนเวีย เอ๊ย ... เชือดก่อนชิม :bad:

=--------------------------------------------------------------------------------------------------------=
    อันนี้ สด ฝากโพสครับ

ใครสนใจอยากติวห้องนี้ "ห้องสยองแห่งปี" สดพร้อมแล้ว

ขอให้ทุกท่านโชคดี :E
  11. pinkfloyd New Member

วันหลังต้องลากคาเรนมาหมกปากกระบอกปืนหน่อยละ :bad:

ต๊ายห้องไม่มีหมายเลขอีกตะหาก =_______________________,=""

เจอห้องนี้ กับแคซผมบ๊อบ รับประกันคุณภาพเลยว่าท่านจะออกไปในสภาพเกิน 0 เคี้ยกๆ.....

(ว่าแต่เมื่อไหร่ตรูจะลงลายหลุมแปดได้ฟระ)
  12. astron Well-Known Member

EXP: 1,221 ถูกใจที่ได้รับ: 2 คะแนน Trophy: 88
    เดี๋ยวเชคเรื่องไอซสเก็ตให้ เผื่อจะได้ ค่าเข้าฟรี หึหึ ช่องทาง >w<
  13. ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP: 906 ถูกใจที่ได้รับ: 4 คะแนน Trophy: 88
    ^
    ^
    โนววววววว ให้คาเรนไปตายเถอะ ถ้าจะให้คาเรนเล่นเวีย(เหวอ)

ถ้าเ็ห็นชื่อห้องนี้ คาเรนไม่ขอเข้าไปนะ=_=;;
    สยดสยองจริงๆ
  14. Azemag Aze McDowell

ด้วยความยินดี เอาไปเลย ท่านสด

[action]มัดองค์หญิงคาเรนไปห้อยรอปากกระบอกปืนใหญ่หลุม 2[/action]

โอ้ ... ฟรี~~ น่าสน :555:
    เดี๋ยวดูเรื่องร้านเกมส์แถวอนุสาวรีย์ของสดก่อนละกัน เดี๋ยวผมจะโทร.ไปบอก
  15. Nlghtmal2e Miqo'te

EXP: 196 ถูกใจที่ได้รับ: 1 คะแนน Trophy: 18
    ที่จริงคนน้อยเนี่ย ไม่ต้องจองยังได้เลยด้วยซ้ำไปนะเรื่องร้านเกมเนี่ย
    เพราะคิดว่า ดูจากจำนวนถ้าร้านใหญ่ยังไงๆ ก็คงจะว่างแหละครับ
  16. zerofreedom Member

EXP: 305 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 16
    *0* เรื่องร้านเกมถ้ามี ทุกคน เกิน 0 จริงๆ (ติดลบนะ ไม่ใช่ + -.-)
    คาเรนโหดจริงๆ ครับ *-* ถ้าลากมาเวียด้วย กลายเป็นโอตาคุเวียแหงมๆ 5555
    เมื่อวานขอบคุณท่านเกมและท่านสดมากมาย ><
    จะจบคอร์สก็ต่อเมื่อ -25 ครับ *0* (ผมขอตั้งกฎนี้)
  17. ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

โหดที่ไหน ใครโหด ไม่โหด!!! แค่ทำตามหน้าที่ที่ต้องเลี้ยงดูลูกๆ*-*[เพื่อลูก โฮกกกกกก~]

ลากคาเรนไปได้ก็ลากไปสิ-w- ขอสิงสถิต ณ ดีฟต่อไป

ปล. ปลื้มท่านภู แต่งคอสได้หล่อมวากกกกกกT-T
  18. astron Well-Known Member

ฉานนนน ~ จะมีชีวิตอยู่ได้อย่างไร ถ้าหากว่า ฉานนนน ~ ยัง OB อยู่ ~

แงงงงงงงงงงงงงงง !!!!!

เวียทีไรก็ OB ทุกที
  19. zerofreedom Member

มานเป็นปัจจัยที่ทุกคนต้องเผชิญ สักครั้งในชีวิตจ๊า *0*
  20. astron Well-Known Member

^

ทุกครั้งที่ออกรอบตังหาก. . . .
  21. ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

^
    อย่าได้กังวลไป ต่ำกว่าพื้นดินยังมีเหวลึก ซึ่งเหวที่ว่านั้นคือคาเรนเอง....

สถิติแค่-1 ก็พอใจที่สุดแล้วT-T
  22. Azemag Aze McDowell

เรื่องร้านเกมแถวอนุสาวรีย์ รอติดต่อจาก สด ก่อนละกัน
    ถ้าไม่ได้ ก็ไป Ice Spa เอ๊ยย เล่นไอซ์สเก็ต :E

-25 ไม่ยากครับ ... แค่ไม่แปก ( โร่: ไอ้นี่แหละที่ยากกกกก)
    พัตต้องแน่นครับ ที่ผมได้ก็เพราะพัตเดียวตลอด

ไม่เชื่อ ... :bad:
  23. Nlghtmal2e Miqo'te

EXP: 196 ถูกใจที่ได้รับ: 1 คะแนน Trophy: 18
    ข่าวดังมาแรง มาประกาศครับ กิจกรรม ใหม่ปังย่า

ตั้งแต่ 1 เมษา - 15 เมษา กิจจกรม สงกรานต์ปีนี้จะ *4 ยาวไปจนถึงวันสุดท้ายเลยครับ
    โดยจะเหมือนทุกๆปี คือจะมีบอลน้ำ และ งานกิจกรรมปังย่า

รายละเอียดตามนี้เลยครับ Click!!
    13/04/2552 Si@m PARAGON 5F GSM Zone ข้างๆร้าน Music Collection

โดยภายในงานจะมีเกมมากมายให้ได้เล่นกัน เพื่อชิงของรางวัลมากมาย
    และ กิจกรรมพิเศษ Throphy WAR ซึ่งได้เปิดเผยออกมาว่า จะมีการกลับมาของ
    แคดดี้ในตำนาน มินตี้ อีกครั้งหนึ่ง

^
    ใครที่หลงอ่านข้างบนไปโปรดลืมภายใน 10 วินาที
    April fools day เหอๆๆๆๆๆ
  24. plajaun New Member

EXP: 690 ถูกใจที่ได้รับ: 2 คะแนน Trophy: 0
    กำ โดนดัก ......
  25. pinkfloyd New Member

ท่านภู

ไม่เนียนนะ แต่เฮฮากว่าที่ yenmanovic ในบอร์ดปังซะอีก (ขานั้นอำว่าเกมปังย่าปิดตัว !!)

ป.ล.ท่านภูมีเรื่องนึงไม่ได้โกหกนะ....มินตี้น่ะ.....มันจะมาจริง......

ป.ล.2 สดคงไม่หลอกในเวลาที่เหลือแค่ 1ชั่วโมงสุดท้ายของวันหรอก
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page