[Pangya Season4] ปังย่ากระทู้ 2 New Club All-Final

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย yunasung, 18 มีนาคม 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Azemag Aze McDowell

EXP: 2,327 ถูกใจที่ได้รับ: 220 คะแนน Trophy: 133
    ช่วงนี้ไม่ว่างเข้าไปเล่นขอรับ อาจจะหายไปสักพักนึง
    แต่แค่เข้าบอร์ดมาเช็กข้อมูลมีทติ้งพอทำได้อยู่

เอาเป็นว่า คนในคลับที่เหลือ ที่ประสงค์จะไปเพิ่มเติมจากที่ลงชื่อไว้
    มาลงชื่อด้วยเน้อ

ใครคิดเกมส์อะไรออก หรือกิจกรรมอะไรที่ทำได้เป็นกลุ่ม เอามาโพสไว้ก็ดี
    ตอนนี้ โจ๊ก เสนอ แข่ง Chip in ตอนไปเล่นด้วยกันที่ร้าน
    (สงสัยติดใจ :E )
  2. pinkfloyd New Member

EXP: 374 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 0
    ใครอยากเวียเข้ามา สดจะรอที่ออฟฟิส 4 หาเซมิโปร A ชื่อ (โน้ต)หนูชื่อสด นะคะ จะรอถึงสามทุ่ม เกินกว่านั้นจะปิดคิวติวแบบ 18 หลุมนะคะ หุหุ

เพราะเล่นได้ไม่เกินสี่ทุ่ม

ป.ล.อุตส่าห์ปล่อยให้ออกทะเลตั้งหน้าหนึ่ง หึหึ ขอเสนอคาบติวเวีย 1 คาบในร้าน !!

ให้ผู้กล้าตายคนเดียวมาเล่นด้วยก็น่าจะเกินพอ

ป.ล.2 จริง ๆ อยากให้แมท แต่เจอสดทั้งทีสดอยากติวอ่ะ เพื่อความรักเวียอย่างสมานฉันท์ หุหุ
  3. zerofreedom Member

EXP: 305 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 16
    สนครับ แว่นมึนฮานะ - -+ แลกกับการ์ดนูริ
    ยืนยันสิทธ์ไปแน่นอน -0-
  4. Azemag Aze McDowell

EXP: 2,327 ถูกใจที่ได้รับ: 220 คะแนน Trophy: 133
    ถึง สด
    เอาเทคนิค + วิธีเล่น ลงก่อนเซ่ ... คนอื่นจะได้พอรู้เส้นตีก่อน :E

=------------------------------------------------------------------------------------------=

ถึง ท่านโร่
    ท่านได้สิทธินั้น เดี๋ยวนี้ :E

ไปหามานะ แว่นมึนฮานะ หุหุหุ
  5. plajaun New Member

EXP: 690 ถูกใจที่ได้รับ: 2 คะแนน Trophy: 0
    เอาเป็นการ์ดแรร์ ฮานะ แลกกะการ์ดแรร์นูริ ได้มั้ย ท่านเกม~~~~

me/ โดนท่านเกม ตีสไปค์ยัดหลุม
  6. zerofreedom Member

EXP: 305 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 16
    วันนี้ไปเล่น ซิลเวียกับ ท่านอาจารย์ สด มา ถึงจะแค่ 6 หลุม และผม แป๊กทุกหลุม....
    แต่บอกได้คำเดียว นับถืออาจารย์มากครับ TwT
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ ไว้มาเล่นกันอีกนนะครับ >< (จะเอาให้ได้!!!)
  7. pinkfloyd New Member

EXP: 374 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 0
    ^
    ^
    สู้เค้าล่ะโร่คุง

พรุ่งนี้เจอกันอีกก็ได้นะราว ๆ 2 ทุ่มอ่ะ

ป.ล.ชิส์เสียดาย...พ่อมา เลยอดโฮลหลุม 8 ให้ดูไปอีกหลุม......= = (สดพูดไม่ผิดหรอกนะโร่...ไอ้หลุม 8 พาร์ 4 หลุมสุดท้ายนั่นนะแหละ)

และขออภัยโร่อีกครั้งสำหรับความล่าช้า บังเอิญว่ารอจนเซ็งเลยย่อหน้าต่างลงไปทำรูปประกอบบทความ

อัพพรุ่งนี้แล้วกัน
  8. Yukimura New Member

EXP: 151 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 0

=[]=~รับแว่นมึนแมกซ์แทนไหมขอรับ~
  9. pinkfloyd New Member

นี่คือตัวอย่างการเคิฟเล่นลม.........

หวังว่าคงเข้าใจง่ายขึ้นเน่อ

สดรอในเกมละ ออฟฟิส 4 ที่เดิมจ้า~
  10. plajaun New Member

EXP: 690 ถูกใจที่ได้รับ: 2 คะแนน Trophy: 0
    แว่บมาเจิม ปังย่้าสะพานเหล็กกดแลกไทม์บูสได้แล้ว แต่ใช้ได้แล้วหรือยังบัคอยู่ ไม่ทราบ......
    เดี๋ยวผมแลกของหมดแล้ว จะมาบอก มีคูปองในตัวเป็นร้อย เมื่อไหร่จะแลกหมด (ฟระ) - -*

edit : แลกหมดแล้ว เกือบร้อยคูปอง....เหนื่อย ได้ทั้งหมด 2600+ ชิ้น!!! สาธุ ระบบอย่าล่มอีกเลยนะ T-T

edit2 : สำหรับคนอยากลองของ + ขยัน + อดทน ตอนนี้ไอเทมบัค เกาลัดใครกดแลก ของคงหายไปจากตัวแล้ว แต่!!!
    คูปองหน้าเว็บ หลังเที่ยงคืนไป ยังไม่หายครับพี่น้อง!!! กดใหม่ได้อีก จำนวนไทมบูสเพิ่มด้วย!!! แต่ไม่รุ้ว่าวันที่โอนให้จะโอนเท่าไหร่นะ ^^;
    ใครอดทน และอยากลอง ก็ไปแลกสองรอบ ได้เลยครับพี่น้อง~~~~~~
  11. Azemag Aze McDowell

ในที่สุดก็มาแล้ว Silvia FAQ
    ตอนนี้สอนแค่ เทคนิคเคิฟ ก่อนสินะ ไลน์ตีจะตามมาทีหลัง

[action]กระโดดเข้าปากกระบอกปืนใหญ่[/action]
  12. zerofreedom Member

หากลม พัดไปทางไหน ก็ให้เราเคิฟไปทางนั้น สินะครับ * *
    เมื่อวานก็ยังคงแป๊กไม้นั้นอยู่ดี TwT รู้สึกทำบุญกับหลุม 10 พาร์ 4 ไว้เยอะมากๆ เลยละครับ
    ขอบคุณท่านอาจารย์ สด และท่านเกม ที่ติวข้อสอบ Sat Vat ให้นะครับ (SV - Silvia)
    ป.ล.ขอ อเมก่อนเถอะ --+

ผมเข้าใจคำว่า คนรวยอย่างท่องแท้แล้วครับ

13. yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP: 1,245 ถูกใจที่ได้รับ: 4 คะแนน Trophy: 88
    ทั้งตัวมีแรร์แค่ นูริ อาริน แคซ
    ไปเอาแรร์มาจากไหนมากมายก่ายกองละนั่น =[]=!!
  14. ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP: 906 ถูกใจที่ได้รับ: 4 คะแนน Trophy: 88
    ปาดดดด นั่นหรือ...คือคนรวย...
    ทุกวันนี้เกือบทุกเกม ทั้งลินเนจทั้งปังไม่มีอะไรจะยาไส้แล้ว....
    นมแดงก็กำลังจะหมด ยาแดงก็เหลือร้อยกว่าขวด(เล่นแพ็คนมแดง2แล้วนอกนั้นก็ยาแดง ใช้เพลินเกินไป)

ส่วนลินเนจ ไม่มีตังซื้อกระสุนเวทย์เกรดD (ใครเล่นเซิฟ4ลีโอนน่า ขอตังสัก1Mก็ยังดี...)
  15. pinkfloyd New Member

วันนี้เจอกันอีกเน่อ จะรอ หุหุ..... :D

เมื่อวานท่านชินสุดยอดมาก.... ท่านโร่ได้วิธียิงหลุม 4 ลงไปแล้ว จำให้แม่นด้วยเน่อ.....

วันบิ๊กเซลล์ไงคะ คนมันทุ่มซื้อคาดี้ SE (โดยซื้อการ์ดแพค 25 แพคแล้วแถมฟรี) กัน ตอนนี้การ์ดแรร์เลยสะพัดขึ้น

แต่คนที่มันรวยได้มันก็ต้องรวยจากนอกเกมมาด้วยเนี่ยสิ....

ป.ล.วันนี้ถ้าไม่มีไรผิดพลาดหรือไม่ขี้เกียจ จะอัพเบสิกพัต....
  16. zerofreedom Member

ทำได้แล้วโว้ยยยยยยยยยยยยย!!!!

ขอบคุณอาจารย์เกมและอาจารย์สดมากๆ เลยละครับ ><
    ป.ล.ที่ผ่านมา ผทขอคว้านท้อง!!!
  17. ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP: 906 ถูกใจที่ได้รับ: 4 คะแนน Trophy: 88
    ^
    ยินดีกับท่านโร่ด้วยเจ้าค่ะ(แปะๆ)
    เมื่อวานก็โฮลที่บลูมูนไป ลม9 <<ถูกโฉลกกับลมนี้จริงๆ ขนาดกะมั่ว ยังสปินหลังลง
    ท่านชินที่ไปเล่นเมื่อวานนี้ด้วย จะรู้เลยว่า คาเรนเทพประทับองค์-w-
  18. yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP: 1,245 ถูกใจที่ได้รับ: 4 คะแนน Trophy: 88
    แย่แล้ว
    เริ่มมีคนติดยาในเกมปังย่าไปอีกรายแล้ว

ยาลม 1 lol~
  19. leechiro New Member

EXP: 43 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 0
    รู้สึกว่า แถวๆนี้กำลังโดนลัทธิสดล้างสมองกันอยู่
    อา~ น่ากลัว
    ความจริงแล้ว ซิลเวียมันคือหายนะของมนุษยชาตินะ!!

/me เพ้อเจ้อจบแล้วกลับไปจั่วการ์ดต่อ
  20. Azemag Aze McDowell

ยานี้ ติดแล้วดีนะ หาปังมาให้มากมาย (ฮา)

มิน่า ถึงหายไป ไม่เห็นมาพักใหญ่แล้ว
  21. pinkfloyd New Member

โร่ !!!! สดว่าสดยังไม่ได้สอนระยะ 229 นะ สุดยอดเลย(ขอบคุณพี่เกมมาก ๆ นะที่ช่วย หุหุ)

วันนี้มีคิวถ่ายละครค่ะ ออฟฟิส 4 เหมือนเดิม

ท่านปลิง บอกแล้ว ลัทธิหนู เข้าซักครั้ง จะติดใจ ติดดดดดด จายยยยยยยยยยย กั่กๆๆๆๆๆๆ

ใครจะเล่น แล้วเจอกัน....ขอไปล้างจานก่อนเด้อ
  22. ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP: 4,254 ถูกใจที่ได้รับ: 8 คะแนน Trophy: 88
    ไอ้พวกผีซิลเวีย......ทู้นี้มีไวรัสสดอยู่เหรอไง

ไวรัสรุนแรงเหมือน t-Virus ติดแล้วจะทำให้กลายเป็นซอมบี้ ไม่รู้จักเข็ดเมื่อโอบี ลุกขึ้นมาตีต่อได้เรื่อยๆ
  23. zerofreedom Member

เมื่อวานเน็ท Down สุดๆ Sent 1000 Recieve 1000000000 (ร้อยล้าน)
    จะบ้าตาย -.- เล่นทีหลุดๆ
    ขออภัยท่านโจ๊กท่านชินมากๆ เลยนะครับ OTL
  24. mogca モーグリ:零式

EXP: 3,686 ถูกใจที่ได้รับ: 43 คะแนน Trophy: 98
    ซิลเวียฟีเวอร์ โฮลอินวันฟีเวอร์ ยาลมฟีเวอร์ น่ากลัวจริงๆ.....
  25. zerofreedom Member

กำลังเก็บเวลอยู่ๆ แล้วว เล่นกับห้องๆ นึงเพลิน จนเขาบอกเบื่อ Deep Inferno
    เขาชวนเล่น Silvia !!!1

ผลก็คือ

โฮล 229 อีกแล้วววว+++
    แต่ก็ Give Up ไปสอง -.-
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page