[Pangya Season4] ปังย่ากระทู้ 2 New Club All-Final

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย yunasung, 18 มีนาคม 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nlghtmal2e Miqo'te

EXP: 196 ถูกใจที่ได้รับ: 1 คะแนน Trophy: 18
    มันเริ่ม คูณตอน 18.00 ของวันนี้ จนถึง 18.00 ของพรุ่งนี้น่ะนะ

เรื่องมีทก็ยังไม่ชัวร์ทั้งหมดหรอกนะ
  2. mogca モーグリ:零式

EXP: 3,686 ถูกใจที่ได้รับ: 43 คะแนน Trophy: 98
    ตกลงจะจัดมีทแล้วไปเล่นเกมสกันที่ร้านเกมส์หลังกินข้าว?? มันจะมีที่กว้างขวางพอหรือ......

ปล. ร้านที่โหวต.....อิสุมิครับ มันอยู่ที่ century ใช่มะ (พูดโน่นพูดนี่ แต่ก็อยากไปนะ....)
    ปล.2 ถ้าไปเล่นกันจริง......ตูโชว์รั่วแน่!
  3. yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP: 1,245 ถูกใจที่ได้รับ: 4 คะแนน Trophy: 88
    เข้าปังย่าไป ต้องขอบคุณนะที่ชวนผมไปมีตด้วย แต่เนื่องด้วยเหตุบางประการทำให้ผมไปไม่ได้แน่นอนแน่ๆในช่วงนี้ (เรื่องอะไรก็น่าจะรู้ๆกันอยู่)

วันนี้เข้าไปปังย่าลำบากมาก เซิร์ฟเน่าใช้ได้เลยทีเดียว เข้าไปปุ้บเห็นเขาออกรอบไปก่อนเลยไปเล่นกับปลิงฆ่าเวลา
    พอได้เวลาแมตช์ก็

ลอสซันเดย์ แรกๆก็งงๆ ว่าทำไมเลือกสนามนี้หว่า แต่เอาเถอะเล่นขำๆ
    ระหว่างเล่นไป เริ่มไม่ขำขึ้นเรื่อยๆ เพราะอะไรน่ะเหรอ

ปล. กลายเป็นออสม่า บอสใน FFXI ไปซะแล้ว เดี่ยวเล่นดีจนหาที่ติไม่ได้ ไม่ก็เล่นแย่จนงี่เง่าไปเลยก็มีแฮะเรา
  4. Azemag Aze McDowell

EXP: 2,326 ถูกใจที่ได้รับ: 220 คะแนน Trophy: 133
    ^
    ^
    ^
    โฮ่ ... -30 เลยเหรอ เทพจริงๆเลยนะนั่น

สรุป มีทติ้ง ตอนนี้ (และขอเอา Rep นี้ คอยอัพเดทเรื่อยๆ)
    1. คนที่สามารถไปได้ ณ ตอนนี้

ท่านรัน ท่านภู ท่านโร่ ท่านชิน ท่านโจ๊ก และผม ( 6 หนุ่มโสด)
    สด (หญิงคนแรก ละน่าจะคนเดียว :E )

คนอื่น ...
    ม็อกทอง (รอคอนเฟิร์มชัวร์ๆ)
    Ultimaweapon (ยังไม่แสดงประสงค์จะไป)
    eol (ทำท่าเหมือนสน รอคอนเฟิร์ม)

คาเรน อยู่เชียงใหม่ ... ไม่สามารถมาได้
    ท่านปุ๊ อยู่หาดใหญ่ ... ไ่ม่สามารถมาได้
    chaaque ติดธุระ ... ไม่สามารถมาได้

2. วัน ยังไม่ได้กำหนดว่า 18 หรือ 19 เนื่องจากท่าน [ PiALo ] ขอเป็นวันเสาร์ ฉะนั้น
    งั้นจะขอนัดเป็น วันเสาร์ที่ 18 เมษายน 2552 เวลา 11.00 ที่ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูิมิ
    บริเวณ จุดเชื่อมต่อระหว่างสถานี BTS กับสะพานลอยรอบอนุสาวรีย์

ถ้าใครไม่สะดวกให้แจ้งด้วยครับ

3. เรื่องกิน มีคนโหวต เนื้อย่างอิสุมิ 5 เสียงแล้ว (ท่านรัน ม็อกทอง ท่านสด ท่านโร่ ท่านโจ๊ก)
    4. เรื่องกิจกรรม ตอนนี้ก็ยังเป็น เล่นเกมส์ด้วยกัน
    (รอท่านรันคอนเฟิร์มร้าน) มาแจ้งกันด้วยนะ ใครจะไปบ้าง จะได้ติดต่อร้านได้สะดวกๆ

ตอนนี้ อาจจะเพิ่ม เกมไพ่อีแก่กินน้ำระหว่างมื้อเที่ยง ไม่ก็เกมพระราชา
    เตรียมตัวไว้เน้อ :E

=-----------------------------------------------------------------------------------------------------=
    ส่้วนวันนี้เข้าไปเล่น x4 เซิร์ฟค่อนข้าง Log In ยากนิดหน่อย แต่ก็ไม่ถึงขนาดเข้าไม่ได้
    เล่นได้ 2 แมทซ์เอง ดีฟ กับ ไอซ์ แคนน่อน ก็เอาพอขำๆละกัน

ตอนนี้ ได้คิวสัมภาษณ์งาน 2 ที่
    ถ้าได้งาน ได้หอ คงได้เล่นกับทุกคนมากกว่า อดใจรอดอีกนิด :E

[action]กลายร่างเป็นเจ้าหน้าที่ประสานงานมีทติ้งคลับ[/action]
  5. astron Well-Known Member

EXP: 1,221 ถูกใจที่ได้รับ: 2 คะแนน Trophy: 88
    Lost Sea Way ลอส ซี เวย์ ครับพี่ปุ๊...
  6. leechiro New Member

EXP: 43 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 0
    -30 เท่าสดแล้ว ปีศาจชัดๆ!!
  7. pinkfloyd New Member

EXP: 374 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 0
    พี่ปุ๊!!! แง่งงงงงง

รันเอ้ย สดว่าพี่ปุ๊คงหิวไอติมมากกว่าอ่ะนะ :E

ขอแสดงความเสียใจแด่ผู้เข้าเกมตอนคูณสี่ไม่ได้ด้วยนะคะ TwT (ตรูด้วย)

ถึงพี่เกม เรื่องมีท ขอโหวตอิสุมิด้วย (ใกล้บ้านสดเหมือนกัน ก๊ากกกก)
  8. zerofreedom Member

EXP: 305 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 16
    งั้น อิสุมิด้วย 1 เสียงนะครับ (ที่ไหนหว่า)
    ปีศาจจริงๆ -- -30 โฮลไปตั้ง 3 หลุมแหนะ
    จะว่าไปช่วงนี้ไม่โฮลเลยแหะ ^^a
  9. plajaun New Member

EXP: 690 ถูกใจที่ได้รับ: 2 คะแนน Trophy: 0
    ยกมือโหวต อิสุมิ อีกเสียง . . . . ไม่ได้ใกล้บ้านแต่มันสะดวกกว่ามาบุญครองเท่านั้นเอง...555
    ประหยัดค่ารถไปได้หลายตังอยู่
  10. Yukimura New Member

EXP: 151 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 0
    โหวตขอวันเสาร์เตอะขอรับTT"TT(อาทิตย์ไม่รู้19อาจารย์ผมจะลากไปที่ไหนรึเปล่า แบกไวโอลินมันก็หนักเหมือนกันน่อTT"TT)

- -'~วันนี้ก็โฮลลอสฟรีเวย์ไปแบบงงๆอีกแล้ว- -'ตีแป็กกลิ้งลงไปเฉย......(กำลังอึ้งอยู่เซฟภาพไม่ทันTT"TT)
  11. Nlghtmal2e Miqo'te

EXP: 196 ถูกใจที่ได้รับ: 1 คะแนน Trophy: 18
    ....ที่อิสุมิมันจะมีโปรโมชันครับ
    คือ 299 ต่อ 1 ที่ สั่งอาหารได้ 3 จานและข้าว 1 ถ้วย (รวมค่าน้ำรีฟิล)
    กับ บุฟเฟ่ หัวละ 439 (ไม่รวมค่าน้ำรีฟิล) สั่งกี่จานก็ได้

อันนั้นคือราคาล่าสุดที่ไปมาก่อนหน้านี้เมื่อประมาณ 2 เดือนที่แล้ว
    ปล.เซง...................เข้าเกมไม่ได้ว้อยยยยยย
  12. Azemag Aze McDowell

EXP: 2,326 ถูกใจที่ได้รับ: 220 คะแนน Trophy: 133
    ขอบคุณท่านภูสำหรับข้อมูลร้านเนื้อย่างอิสุมิ

วันนี้ เข้าเซิร์ฟไม่ได้เลยแฮะ เข้าไปได้ก็เข้าเซิร์ฟย่อยไม่ได้
    หมดปัญญา ไม่เล่นก็ได้ เหลือช็อกโกแลต 250 ชิ้น (เหอๆ) เอาไว้ใช้ตอนคูณ 2 ที่ใช้ได้ดีกว่า (เหอๆ)
  13. astron Well-Known Member

EXP: 1,221 ถูกใจที่ได้รับ: 2 คะแนน Trophy: 88
    TwT

ผมละย้ำนักย้ำหนา

LOST SEA WAY !!!!

ลอส ซี เวย์ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อืมมม

ตกลงหลังสงกรานผมจะไม่ได้ อัง พุธ พฤห ที่เหลือปกติ แต่ยังไงก็ต้องดูอีกที เพราะผมจะมีงานเข้ารึเปล่าสิน้า

-------------

ตกลงจะเล่นฟุรินคาซันให้ได้ !!! อย่างน้อยก็ขอดูระบบหน่อยล่ะ
  14. chaaque New Member

EXP: 7 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 0
    กิจกรรม x4 ตั้งแต่เมื่อวานจนถึงวันนี้ โกยเงินไปได้มากมายเลย
    ยอดเงินปังสุทธิที่ทำได้ 0 ปัง
    TOT

ติดสัมนาวิชาการตั้งแต่เมื่อวันเสาร์แล้วกว่าจะได้กลับก็วันพุธอีก เนท DTAC ที่ใช้ก็เอาแน่เอานอนไม่ได้ ชอบหลุดเองเป็นระยะๆ ใช้เล่นเกมส์ไม่ได้เลย

มีตติ้ง 18 หรือ 19 เมษายนนี่ไปไม่ได้แน่ครับ
    มีกิจกรรมที่ต้องเข้าร่วม จัดทำขบวนแห่นางสงกรานต์ พร้อมเดินขบวนด้วย (ประท้วงไหนดี^^;)
  15. ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP: 4,254 ถูกใจที่ได้รับ: 8 คะแนน Trophy: 88
    ปุ๊...แล้วทำไมตอนวีเอสทีมกับเรา ถึงขยันผลัดกันรั่วจังวะ....
  16. eol earth of lolicon!!

EXP: 1,045 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 86
    ไม่ได้เล่นเลย *4 ...................

ปล. ไป meeting นี่มีนัดไปตีปังกันด้วยแฮะ น่าสนๆ นะได้ไปเนียนรั่ว 555+
  17. ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP: 906 ถูกใจที่ได้รับ: 4 คะแนน Trophy: 88
    เมื่อวาน ไปเล่น*4กับท่านบี เล่นตั้งแต่เช้ายัน6โมง สนามที่เล่นคือดีฟ (เริ่มชอบสนามนี่ หึหึ)

เอาลูกสาวคนเล็กมาเล่นวันแรก โฮลให้สมใจอยากของแม่ทันที(เหอๆ)

และวันนี้เข้าไปเล่นโหมดแฟม สนามดีฟเหมือนเดิม

บีมมมม!!!(ขออภัย...เนื่องจากกำลังช็อก ถ่ายไม่ทัน แถมมุมกล้องไปถ่ายบ้าอะไรมุมนั้นน่ะ...)

ตอนนี้กำลังนั่งนับตังในกระเป๋าตัวเองกะจะซื้อชุดว่ายน้ำให้เป็นของขวัญลูกลูเซีย ในฐานะลูกสาวคนแรกที่ทำบีมได้
    แต่มันไม่มีตังนี่สิ ยกโทษให้แม่จนๆคนนี้ด้วย :waaa:
  18. Azemag Aze McDowell

^
    ^
    ^
    นับวัน องค์หญิงก็เทพขึ้นเรื่อยๆ เรื่อยๆ และก็แซงหน้าเราไปในที่สุด ....
    สอนดีเกินไปแล้วแฮะ ชักน่ากลัวขึ้นเรื่อยๆ ^^;
  19. plajaun New Member

EXP: 690 ถูกใจที่ได้รับ: 2 คะแนน Trophy: 0
    คาเรน เก่งกว่าผมแล้ว ดีฟผมไม่เคยโฮล ไม่เคยบีมเลย........

คาเรนเซนเซย์ +_+
  20. astron Well-Known Member

ว่าแล้วผมก็หาไอดี ฟุรินคาซังมาได้สำเร็จ !!! 'w' !!!

ชาวปังย่อยมาเล่นด้วยกันมั้ยขอรับ
  21. zerofreedom Member

EXP: 305 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 16
    สนครับ เรื่องเล่น =w=
    คาเรนเทพเว่อแล้วว 555 ในแมท เรากลายเป็นที่โหล่เลย *-*
    เมื่อคืนแมชกันกระจาย ได้วินเฮล แล้ว สนุกสุดมันส์

EdiT : อาภู ได้ลงคอมเกมเมอร์ =[]=! เดี่ยวไปซื้อครับ ><
  22. Nlghtmal2e Miqo'te

ข่าวด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ตอนนี้ จะย้ายกิจกรรมยามดึกจากเล่นปังไปเป็น DotA สักพักนะครับ อาจจะไม่ไดเจอกัน สัก 2-3 วัน

และข่าวด่วนสอง ไปซื้อกันมาซะ......หึหึหึ

23. ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP: 906 ถูกใจที่ได้รับ: 4 คะแนน Trophy: 88
    ^
    กรี๊ซซซซซซซ=[]=
    อยากได้ๆ แต่ไม่ได้ออกไปไหนเลยนี่สิT-T <<อยากดูคนหล่อ(เหอๆ)

เกมฟุรินคาซานคงเล่นไม่ได้แล้วเจ้าค่ะ สเป็คแลปห่วยอย่างแรง

ปล.คาเรนโหดเป็นบางวันเจ้าค่ะ หึหึ....แต่ยังเทียบชั้นกับบรรดาปีศาจไม่ได้(ซิกๆ)
  24. Yukimura New Member

EXP: 151 ถูกใจที่ได้รับ: 0 คะแนน Trophy: 0
    เกมฟุรินถ้ามีไอดีจะร่วมทดลองด้วยก็ได้ขอรับ=w='(แต่ยังไม่มีนี่สิ)

=][=~ แล้วไหงมะกี้ไม่ถ่ายมาาละ!!!~~~

.......ไม่มีตอนแต่งคันดะเหรอ

/me โดนอาภู เอาดาบเชือด _ _"~

ไว้ยืมตาโร่อ่าน อ้ะไม่ใช่ละ ^^" เดียวพรุ่งนี้ก่อนออกไปเรียนจะแวะซื้อ
  25. astron Well-Known Member

^

ใครอยากได้ ic

pm เบอร์มือถือมาหาผม เดี๋ยวจะส่ง ic กลับไปคับ

ขอขอบคุณท่านบี อุปการะ ic ~

อย่าเอ็ดไป ( บีบอกมาว่า ic ละ 200,000 ปัง !!!!! ) . . .

[action]ตูมมมมมม ~~ บีตีโทอัดใส่[/action]
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page